ชุมชนคนล้านนา

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ในนามทีมงานชุมชนคนล้านนา ล้านนาฟิกซ์ดอทคอม ขอขอบพระคุณ สมาชิกทุกท่านที่มาร่วมแชร์ประสบการณ์ สิทธ VIP บนเว็บไซต์ 1000 แต้ม = VIP หากแต้มลด ลงจาก 1000 แต้ม ระดับจะถูกปรับลดลงตามลำดับ ท่านที่เป็นสมาชิก VIP แบบไม่ถูกกำหนดด้วยแต้ม คือ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลบอร์ด ผู้ที่ให้การสนับสนุนเว็บ ในส่วนต่างๆ เช่น ช่วยตอบคำถาม อัพไฟล์ สนับสนุนเว็บไซต์ สังคมจะน่าอยู่ถ้าหาก ผู้ให้ = ผู้รับ เหรียญผู้สนับสนุนเว็บไซต์ มีผลต่อการเข้าชมข้อมูลในห้องแชร์อาการเสียยอดฮิตของแต่ล่ะห้อง ติดขัดปัญหา ไฟล์เสีย ไฟล์ใช้งานไม่ได้ แจ้ง Admin ได้ 24 ชม. 081-386-0142 Line ID : komkarn_1976 จากนี้ไป หัวข้อสำคัญๆ ที่เกี่ยวข้อง กับความอยู่รอดของอาชีพช่างซ่อมโน๊ตบุ๊ค ท่านจะต้องส่ง ใบสมัคร + แสดงตัวตนของความเป็นช่างจริงๆ สมาชิกที่สมัครใหม่ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ได้ ท่านต้องส่งเอกสารการสมัครสมาชิกก่อนเท่านั้น หากส่งเอกสารแล้ว กรุณาแจ้งทางหน้าแซต หรือ แจ้งทางไลน์ ได้ 24 ชม. ทางเว็บไซต์ต้อง ขออภัยในความไม่สดวกมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ....
ดู: 10607|ตอบกลับ: 198

ว่าด้วยเรื่อง " เหรียญส่งใบสมัคร " และ "ใช้รูปจริงสมัคร"

[คัดลอกลิงก์]
....              

จากนี้ไปหัวข้อ สำคัญๆ ที่เกี่ยวข้อง กับความอยู่รอดของช่างซ่อมโน๊ตบุ๊ค ผู้ที่จะเข้าถึงข้อมูลได้ ท่านจะต้อง
ส่งใบสมัครสมาชิกเว็บ เท่านั้น โดย ..

แจ้ง USER + รูปบัตรประจำตัวประชาชน + รูปใบประกอบการ(ทะเบียนพาณิชย์)
+ รูปหน้าร้าน + ห้องซ่อม (ที่มองเห็นได้ชัดเจน)

ส่งมาที่  lannafix2015@gmail.com  หรือ  ID_Line : komkarn_1976

!!! ส่งเอกสารแล้วลบกวนแจ้งทางหน้าแซตเว็บไซต์ด้วยครับ ท่านจะได้รับการอนุมัติทันที !!!

ทางเว็บไซต์ต้องขออภัยในความไม่สดวกมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ..

การปลอมแปลง แก้ไข เอกสาร แสดงข้อมูลอันเป็นเท็จในการการสมัครเว็บไซต์ ถือเป็นความผิดทาง กฎหมายเกี่ยวกับอาชญากรรมทางคอมพิวเตอร์ ว่าด้วยเรื่อง การคุ้มครองเพื่อมิให้เกิดการกระทำที่ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน เสียหายจากการนำความรู้ทางคอมพิวเตอร์ไปใช้ในทางที่ผิด  จำแนกเป็น   ขโมยข้อมูลมาเปลี่ยนแปลง  ทำลายข้อมูล  ทำให้คอมพิวเตอร์ของผู้อื่นเสียหาย การเจาะรหัสผ่านเข้าไปในระบบ  การเผยแพร่ภาพลามกอานาจาร  ขโมยโอนเงิน  คัดลอกโปรแกรมคอมพิวเตอร์มาใช้ในทางที่ผิด  การข่มขู่ผ่านทางคอมพิวเตอร์ สร้างสิ่งรบกวนระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์
(พรบ.ว่าด้วยการกระทำผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ และกฎหมายเกี่ยวกับอินเตอร์เน็ต2550)

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 11เงิน +465 ย่อ เหตุผล
paek1 + 10 ถูกใจ
sahacom + 50
kanoontrang + 5 ถูกใจ
kachon + 50 ถูกใจ
gumedee + 50 ถูกใจ
nineboy + 50 ถูกใจ
bollauto + 50 ถูกใจ
l3l3oy + 50 ถูกใจ
soJnsJ + 50
adulcom + 50 ถูกใจ
หมี + 50 ถูกใจ

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2015-3-23 12:31:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอารูปใส่ยังไงคับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-23 13:19:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
musavata ตอบกลับเมื่อ 2015-3-23 12:31
เอารูปใส่ยังไงคับ

ตั้งกระทู้ไว้ให้แล้วครับ ขอบคุณ สำหรับการสอบถามเข้ามาครับ..

http://www.lannafix.com/forum.php?mod=viewthread&tid=540&page=

ณ. พื้นที่แห่งนี้ ไม่มีปิดกั้นน่ะครับ เพื่อนช่างจากกลุ่มอื่นๆ สามารถเข้ามาร่วมทักทายพูดคุย แสดงความคิดเห็นแลกเปลี่ยนประสบการณ์ ได้ตามอัถยาศัย เรายินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ.....เว็บล้านนาฟิกซ์ไม่ใช่ของคนใดคนหนึ่ง  เป็นของพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกทุกๆท่าน คนทำเหนื่อยแต่ไม่เคยท้อครับ  ผมฝันเอาไว้ว่า อยากให้มีเว็บที่เป็นของช่างทุกๆท่าน มีสิทธิ์ มีเสียง มีส่วนร่วม ได้แสดงความคิดเห็น ไม่ผูกขาดโดย บุคคลใด บุคคลหนึ่งแต่เพียงผู้เดียว  เผื่อว่าจะได้เป็นประโยชน์แก่ ช่างรุ่นน้อง สืบต่อกันไป......

โพสต์ 2015-4-24 11:11:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับทราบครับ
โพสต์ 2015-4-25 14:04:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2015-4-25 18:30:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แล้วผมยังไม่เปิดหน้าร้านและยังไม่มีทะเบียนพาณิชย์จะทำไงดีครับ

แสดงความคิดเห็น

ส่งสำเนาบัตร+รูปท่านพร้อมห้องซ่อมมาก็ได้ครับ  โพสต์ 2015-4-25 20:41
โพสต์ 2015-5-9 06:45:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมส่งแล้วนะครับ

จัดการให้เรียบร้อยครับ  โพสต์ 2015-5-17 13:48
โพสต์ 2015-5-21 07:01:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่งรูปแล้วคับ

ดำเนินการให้เรียบร้อยครับ  โพสต์ 2015-6-15 20:25
โพสต์ 2015-6-9 08:43:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่งเอกสารเรียบร้อยแล้วครับ

ดำเนินการให้เรียบร้อยครับ  โพสต์ 2015-6-15 20:26
โพสต์ 2015-6-13 09:29:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต